Fassara daga Hausa zuwa Girkanci akan layi
Kuna buƙatar fassara imel daga mai siyarwa a cikin Girkanci ko gidan yanar gizo yayin tafiya ƙasashen waje? Lingvanex yana gabatar da fassarar kan layi KYAUTA wanda ke fassara daga Hausa zuwa Girkanci ko daga Girkanci zuwa Hausa!
Mai fassarar mu na Lingvanex yana aiki ta amfani da fasahar fassarar inji, wanda shine fassarar rubutu ta atomatik ta amfani da hankali na wucin gadi, ba tare da sa hannun ɗan adam ba. Wannan fasaha tana ba da garantin cikakken sirrin bayanan da aka sarrafa.
Ta yaya fassarar inji ke aiki? Hankali na wucin gadi yana fara nazarin rubutun tushen kuma ya ƙirƙiri matsakaicin sigar fassararsa, sannan ya canza shi zuwa rubutu a cikin harshen da aka yi niyya ta amfani da ka'idodin nahawu da ƙamus.
Shahararrun Kalmomin Hausa-Girkanci don Fara Tattaunawa
Wannan jeri yana ba da wasu ƙa'idodi na asali na Girkanci don farawa. Ka tuna cewa fassarar da amfani da waɗannan jimlolin na iya yin tasiri ta mahallin mahallin da al'adu.
- Sannu Γεια σου
- Barka da safiya Καλημέρα
- Barka da yamma Καλησπέρα
- Ina lafiya Είμαι καλά.
- na gode σ' ευχαριστώ
- Yi hakuri Συγνώμη
- Na gane Καταλαβαίνω
- ban gane ba Δεν καταλαβαίνω
- Kuna jin Hausa? Μιλάς Χάουσα?
- Ee Ναι
- A'a Όχι
- Za'a iya taya ni? Μπορείς να με συγχαρείς?
- Ina gidan wanka? Που είναι το μπάνιο?
- Nawa ne wannan? Πόσο είναι αυτό?
- Wani lokaci ne? Τι ώρα είναι?
Hanyoyi 5 na musamman don koyan harshe
- Yi amfani da flashcards. Ƙirƙiri katunan walƙiya tare da mahimman kalmomi da jimloli kuma yi aiki da su kowace rana. Hakanan zaka iya ƙara hotuna don taimaka maka haddace ma'anar. Da zarar ka sake duba katunan filasha, da sauri za ku haddace sabbin ƙamus.
- Dafa jita-jita Girkanci. Sauraron girke-girke na sauti da kallon bidiyon dafa abinci daga ’yan asalin ƙasar ba kawai zai taimaka muku koyon yaren da ƙwararrun furucin ba, har ma da nutsar da kanku cikin al’adun ƙasar.
- Yi wasanni. Akwai wasanni da ƙa'idodi da yawa waɗanda za su taimaka muku koyon harshen Girkanci. Kuna iya tsara wasannin ku.
- Halarci kulake masu magana. Ya kamata ku fara magana ko aƙalla gwada lafazin ku da wuri-wuri. Kuna iya yin hakan ta hanyar halartar kulake masu magana da Tagalog inda mutane ke tattauna batutuwa daban-daban kuma suna raba labarunsu. Za ku yi aiki da ƙamus ɗin ku, nahawu da ƙwarewar ba da labari a lokaci guda.
- Koyi al'ada. Ƙasar Girkanci tana da ɗanɗanon al'adu, don haka halartar raye-rayen gargajiya, halartar bukukuwa da tarurrukan zane-zane da fasaha ba wai kawai za su gabatar muku da yaren ba har ma da zurfafa fahimtar al'adun Girkanci.
Tambayoyin da ake yawan yi
Shin fassarar Lingvanex daidai ne?
Ka tabbata, mun himmatu wajen samar muku da ingantattun fassarori masu inganci don biyan bukatun harshenku. Muna amfani da hankali na wucin gadi da sabon binciken kimiyya don sadar da mafi kyawun ingancin fassarar.
Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don fassara babban rubutu?
Fassarar tana ɗaukar 'yan daƙiƙa kaɗan kawai, ba tare da la'akari da girman rubutun ba. Mun fahimci ƙimar lokaci kuma muna ƙoƙari don samar da ƙwarewar fassarar mara kyau tare da ƙarancin lokutan jira.
Haruffa nawa ne za a iya fassara?
Sigar kyauta ta mai fassarar Lingvanex tana ba ku damar fassara har zuwa haruffa 10000 akan buƙatun kuma yin buƙatun fassara 1000 kowace rana.
Kuna bayar da tsare-tsaren biyan kuɗi?
Ee, muna ba da shirye-shiryen biyan kuɗi don ƙa'idodin fassarar Lingvanex. Don samun ƙarin bayani ziyarci duk samfuranmu shafin (lingvanex.com). Bugu da ƙari, zaku iya gwada ingancin samfuran mu tare da gwaji na sati 2 kyauta. Cika fam ɗin tuntuɓar mu a babban shafi, kuma za mu taimaka muku wajen zaɓar mafi kyawun mafita.
Akwai nau'ikan harshe don fassarar rubutu zuwa Hausa
Hakanan zaka iya samun fassarar daga Hausa zuwa wasu harsuna.
- Afirka(Afrikaans)
- Albaniya(Shqip)
- Amharic(አማርኛ)
- Larabci(عربي)
- Armeniya(Հայերեն)
- Azerbaijan(Azərbaycan)
- Bangladeshi(বাংলাদেশী)
- Basque(Euskara)
- Belarushiyanci(Беларуская)
- Bengali(বাংলা)
- Bosnia(Bosanski)
- Bulgaria(Български)
- Burma(ဗမာ)
- Cambodia(កម្ពុជា។)
- Catalan(Català)
- Cebuano(Cebuano)
- Chichewa(Chichewa)
- Sinanci (Sauƙaƙe)(简体中文)
- Sinanci (Na Gargajiya)(中國傳統的)
- Corsican(Corsu)
- Croatian(Hrvatski)
- Czech(Čeština)
- Danish(Dansk)
- Dutch(Nederlands)
- Turanci(English)
- Esperanto(Esperanto)
- Estoniya(Eesti keel)
- Filipino(Filipino)
- Finnish(Suomalainen)
- Faransanci(Français)
- Frisian(Frysk)
- Gaelic(Gàidhlig)
- Galician(Galego)
- Georgian(ქართული)
- Jamusanci(Deutsch)
- Gujarati(ગુજરાતી)
- Haitian Creole(Kreyòl ayisyen)
- Hawai(Ōlelo Hawaiʻi)
- Ibrananci(עִברִית)
- Hindi(हिंदी)
- Hmong(Hmoob)
- Hungarian(Magyar)
- Icelandic(Íslenskur)
- Igbo(Igbo)
- Indonesian(Bahasa Indonesia)
- Iran(ایرانی)
- Irish(Gaeilge)
- Italiyanci(Italiano)
- Jafananci(日本)
- Javanese(Basa jawa)
- Kannada(ಕನ್ನಡ)
- Kazakh(Казақ)
- Khmer(ខ្មែរ)
- Kinyarwanda(Kinyarwanda)
- Koriya(한국인)
- Kurdish(Kurdî)
- Kurmanji(Kurmancî)
- Kyrgyzstan(Кыргызча)
- Lao(ພາສາລາວ)
- Laos(ປະເທດລາວ)
- Latin(Latinus)
- Latvia(Latviski)
- Lithuania(Lietuvių)
- Luxembourg(Lëtzebuergesch)
- Macedonia(Македонски)
- Malagasy(Malagasy)
- Malay(Bahasa Malay)
- Malayalam(മലയാളം)
- Malta(Malti)
- Maori(Maori)
- Marathi(मराठी)
- Melaye(Bahasa Melayu)
- Moldova(Moldovenească)
- Mongolian(Монгол)
- Myanmar(မြန်မာ)
- Nepali(नेपाली)
- Norwegian(Norsk)
- Nyaja(Nyanja)
- Odia(ଓଡିଆ)
- Panjabi(ਪੰਜਾਬੀ)
- Pashto(پښتو)
- Farisa(فارسی)
- Poland(Polskie)
- Portuguese(Português)
- Punjabi(ਪੰਜਾਬੀ)
- Pushto(پښتو)
- Romanian(Română)
- Rashanci(Русский)
- Samoan(Samoa)
- Scotland(Albannach)
- Serbian-Cyrillic(Српски ћирилиц)
- Sesotho(Sesotho)
- Shona(Shona)
- Sindhi(سنڌي)
- Sinhala(සිංහල)
- Sinhalese(සිංහලයන්)
- Slovak(Slovenský)
- Sloveniya(Slovenščina)
- Somaliya(Soomaali)
- Sifen(Español)
- Sundanci(Basa Sunda)
- Swahili(Kiswahili)
- Sweden(Svenska)
- Tagalog(Tagalog)
- Tajik(Тоҷикӣ)
- Tamil(தமிழ்)
- Tatar(Татар)
- Telugu(తెలుగు)
- Thai(ไทย)
- Turkiyya(Türk)
- Turkmen(Türkmen)
- Ukrainian(Український)
- Urdu(اردو)
- Uyghur(ئۇيغۇر)
- Uzbek(O'zbek)
- Valencian(Valencià)
- Vietnamese(Tiếng Việt)
- Welsh(Cymraeg)
- Xhosa(IsiXhosa)
- Yadish(יידיש)
- Yoruba(Yoruba)
- Zulu(Zulu)
Kayayyakin Lingvanex don fassarar rubutu, hotuna, murya, takardu: